Lịch thi đấu tứ kết Euro 2016, trực tiếp bóng đá hôm nay 30/6

(VTC News) - Lịch thi đấu tứ kết Euro 2016 được cập nhật liên tục, lịch thi đấu bóng đá, lịch thi đấu Euro 2016 hôm nay 30/6 được VTC News cập nhật liên tục, đầy đủ.

* Lịch thi đấu tứ kết Euro 2016 được cập nhật liên tục, lịch thi đấu bóng đá hôm nay 30/6 được VTC News cập nhật liên tục, đầy đủ.

Lịch thi đấu và phát sóng trực tiếp vòng tứ kết EURO 2016

2D35943C00000578-3265449-

2D35943C00000578-3265449-

Ngày giờ

Trận đấu

Trực tiếp

 

Euro 2016 tứ kết

 

1/7

02:00

Bồ Đào Nha - Ba Lan

VTV3

 

Sơ loại UEFA Europa League 2016/17

 

30/6

21:00

Dila Gori (Georgia) - Shirak Gyumri (Armenia)

 

30/6 21:00

FK Aktobe (Kazakstan) - MTK Budapest (Hungary)

 

30/6

22:00

Admira (Áo)- Spartak Myjava (Slovakia)

 

30/6

22:00

Ventspils (Latvia) - Vikingur (Đảo Faroe)

 

30/6

22:30

Bokelj Kotor (Montenegro) - Vojvodina (Serbia)

 

30/6

23:00

Banants Yerevan (Armenia) - Omonia Nicosia (Đảo Síp)

 

30/6

23:00

Dinamo Minsk (Armenia) - Spartaks Jurmala (Latvia)

 

30/6

23:00

FK Atlantas (Lithuania) - HJK Helsinki (Phần Lan)

 

30/6

23:00

Sloboda (Bosnia & Herzegovina) - Beitar Jerusalem (Israel)

 

30/6

23:00

Trakai (Lithuania) - Nomme Kalju (Estonia)

 

30/6

23:00

Levadia Tallinn (Estonia) - HB Torshavn (Đảo Faroe)

 

30/6

23:00

Videoton (Hungary) - Zaria Balti (Moldova)

 

30/6

23:30

Slavia Sofia (Bulgaria) - Zaglebie Lubin (Ba Lan)

 

1/7

00:00

Differdange (Luxembourg) - Cliftonville (Bắc Ireland)

 

1/7

00:00

Odd BK (Na Uy) - IFK Mariehamn (Phần Lan)

 

1/7

00:00

Qabala FK (Azerbaijan) - Samtredia (Georgia)

 

1/7

00:00

Vaduz (Liechtenstein) - Sileks Kratovo (Macedonia)

 

1/7

00:00

Zimbru Chisinau (Moldova) - Chikhura (Georgia)

 

1/7

00:15

Maccabi Tel Aviv (Israel) - Gorica (Slovenia)

 

1/7

00:30

Beroe (Bulgaria) - Radnik Bijeljina (Bosnia & Herzegovina)

 

1/7

01:00

NSI Runavik (Đảo Faroe) - Shakhtyor Soligorsk (Belarus)

 

1/7

01:00

Teuta Durres (Albania) - Kairat Almaty (Kazakstan)

 

1/7

01:15

Connahs Quay (Xứ Wales) - Stabaek (Na Uy)

 

1/7 01:15

Spartak Trnava (Slovakia) - Hibernians (Malta)

 

1/7

01:30

Cukaricki (Serbia) - Ordabasy (Kazakstan)

 

1/7

01:45

Linfield (Bắc Ireland) - Cork City (CH Ireland)

 

1/7

02:00

Shkendija (Macedonia) - Cracovia Krakow (Ba Lan)

 

1/7

02:00

Heart (Scotland) - Infonet (Estonia)

 

1/7

02:00

Shamrock Rovers (CH Ireland) - RoPS Rovaniemi (Phần Lan)

 

1/7

02:15

Breidablik (Iceland) - Jelgava (Latvia)

 

1/7

02:15

KR Reykjavik (Iceland) - Glenavon (Bắc Ireland)

 

1/7

04:00

Valur (Iceland) - Brondby IF (Đan Mạch)

 
N.D
Bình luận