Lịch thi đấu tứ kết Euro 2016, trực tiếp bóng đá hôm nay 30/6

(VTC News) - Lịch thi đấu tứ kết Euro 2016 được cập nhật liên tục, lịch thi đấu bóng đá, lịch thi đấu Euro 2016 hôm nay 30/6 được VTC News cập nhật liên tục, đầy đủ.

* Lịch thi đấu tứ kết Euro 2016 được cập nhật liên tục, lịch thi đấu bóng đá hôm nay 30/6 được VTC News cập nhật liên tục, đầy đủ.

Lịch thi đấu và phát sóng trực tiếp vòng tứ kết EURO 2016

Lich thi dau tu ket Euro 2016, truc tiep bong da hom nay 30/6 hinh anh 1

2D35943C00000578-3265449-

Ngày giờ

Trận đấu

Trực tiếp

 

Euro 2016 tứ kết

 

1/7

02:00

Bồ Đào Nha - Ba Lan

VTV3

 

Sơ loại UEFA Europa League 2016/17

 

30/6

21:00

Dila Gori (Georgia) - Shirak Gyumri (Armenia)

 

30/6 21:00

FK Aktobe (Kazakstan) - MTK Budapest (Hungary)

 

30/6

22:00

Admira (Áo)- Spartak Myjava (Slovakia)

 

30/6

22:00

Ventspils (Latvia) - Vikingur (Đảo Faroe)

 

30/6

22:30

Bokelj Kotor (Montenegro) - Vojvodina (Serbia)

 

30/6

23:00

Banants Yerevan (Armenia) - Omonia Nicosia (Đảo Síp)

 

30/6

23:00

Dinamo Minsk (Armenia) - Spartaks Jurmala (Latvia)

 

30/6

23:00

FK Atlantas (Lithuania) - HJK Helsinki (Phần Lan)

 

30/6

23:00

Sloboda (Bosnia & Herzegovina) - Beitar Jerusalem (Israel)

 

30/6

23:00

Trakai (Lithuania) - Nomme Kalju (Estonia)

 

30/6

23:00

Levadia Tallinn (Estonia) - HB Torshavn (Đảo Faroe)

 

30/6

23:00

Videoton (Hungary) - Zaria Balti (Moldova)

 

30/6

23:30

Slavia Sofia (Bulgaria) - Zaglebie Lubin (Ba Lan)

 

1/7

00:00

Differdange (Luxembourg) - Cliftonville (Bắc Ireland)

 

1/7

00:00

Odd BK (Na Uy) - IFK Mariehamn (Phần Lan)

 

1/7

00:00

Qabala FK (Azerbaijan) - Samtredia (Georgia)

 

1/7

00:00

Vaduz (Liechtenstein) - Sileks Kratovo (Macedonia)

 

1/7

00:00

Zimbru Chisinau (Moldova) - Chikhura (Georgia)

 

1/7

00:15

Maccabi Tel Aviv (Israel) - Gorica (Slovenia)

 

1/7

00:30

Beroe (Bulgaria) - Radnik Bijeljina (Bosnia & Herzegovina)

 

1/7

01:00

NSI Runavik (Đảo Faroe) - Shakhtyor Soligorsk (Belarus)

 

1/7

01:00

Teuta Durres (Albania) - Kairat Almaty (Kazakstan)

 

1/7

01:15

Connahs Quay (Xứ Wales) - Stabaek (Na Uy)

 

1/7 01:15

Spartak Trnava (Slovakia) - Hibernians (Malta)

 

1/7

01:30

Cukaricki (Serbia) - Ordabasy (Kazakstan)

 

1/7

01:45

Linfield (Bắc Ireland) - Cork City (CH Ireland)

 

1/7

02:00

Shkendija (Macedonia) - Cracovia Krakow (Ba Lan)

 

1/7

02:00

Heart (Scotland) - Infonet (Estonia)

 

1/7

02:00

Shamrock Rovers (CH Ireland) - RoPS Rovaniemi (Phần Lan)

 

1/7

02:15

Breidablik (Iceland) - Jelgava (Latvia)

 

1/7

02:15

KR Reykjavik (Iceland) - Glenavon (Bắc Ireland)

 

1/7

04:00

Valur (Iceland) - Brondby IF (Đan Mạch)

 
N.D
Bình luận