• Zalo

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 15/5

SEA Games 31Chủ Nhật, 15/05/2022 07:59:07 +07:00
(VTC News) -

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 15/5, lịch thi đấu bóng đá SEA Games mới nhất hôm nay.

Đoàn Thể thao Việt Nam có các vận động viên tranh tài ở các nội dung bóng đá nam, futsal nữ, đấu kiếm, pencak silat, wushu, thể dục dụng cụ, quần vợt, bóng chuyền, điền kinh, cờ tướng, cờ vua, cầu mây, thể hình, jujitsu, billiards. 

Lịch thi đấu bóng đá nam SEA Games 31 hôm nay 15/5

Bóng đá nam - bảng A

16h: U23 Myanmar vs U23 Indonesia 

19h: U23 Việt Nam vs U23 Timor Leste 

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 15/5 

Môn đấu kiếm 

10h: Bùi Thị Thu Hà, Phùng Thị Khánh Linh (vòng bảng nữ kiếm chém)

11h: Nguyễn Minh Quang, Phạm Quốc Tài (vòng bảng nam kiếm liễu)

Pencak Silat 

10h: Nguyễn Trung Phương Nam (bán kết hạng cân 60-65kg nam)

11h: Trần Đình Nam (bán kết hạng cân 70-75kg nam)

12h: Nguyễn Tấn Sang (bán kết hạng cân 75-80kg nam)

15h: Nguyễn Duy Tuyến (bán kết hạng cân 80-85kg nam)

16h30: Lê Văn Toàn (bán kết hạng cân 110kg nam)

17h30: Nguyễn Thị Cẩm Nhi (bán kết hạng cân 65-70kg nữ)

18h: Quàng Thị Thu Nghĩa (bán kết hạng cân 70-75kg nữ)

Thể dục dụng cụ 

14h: Lê Thanh Tú và Trịnh Hải Khang (tứ kết thể dục tự do nam)

14h40: Trần Đoàn Quỳnh Nam và Trịnh Thị Ngọc Như (tứ kết nhảy chống nữ)

15h20: Nguyễn Văn Khánh Phong và Đinh Phương Thành (tứ kết ngựa vòng)

16h: Phạm Như Phương và Đỗ Thị Ngọc Hương (tứ kết xà lệch)

16h40: Nguyễn Văn Khánh Phong và Lê Thanh Tùng (tứ kết bán kết vòng treo) 

Jujitsu 

13h-15h30: Phùng Thị Huệ (sơ loại và bán kết hạng cân 45kg)

16h-17h30: Đào Hồng Sơn (chung kết hạng cân 56kg nam) và Nguyễn Xuân Danh (chung kết hạng cân 69kg nam)

Quần vợt 

10h: Việt Nam vs Thái Lan (đôi nữ)

Bóng chuyền 

19h: Việt Nam vs Indonesia (bảng A, nội dung bóng chuyền nam) 

Futsal nữ

16h: Myanmar vs Việt Nam 

Billiards 

14h: Kiều Thiên Khôi và Bùi Xuân Vang (Pol 9 bi - nữ)

18h: Trần Lê Anh Tuấn (English Billiards - nam)

18h: Nguyễn Bích Trâm (Pol 9 bi - nữ) 

Thể hình 

15h-15h30: Nguyễn Minh Tiến (vòng loại, bán kết và chung kết nam cổ điển) 

15h30-16h: Đinh Kim Loan và Bùi Thị Thoa (vòng loại, bán kết và chung kết thể hình nữ)

16h-16h45: Trần Bảo Quốc Vương và Trần Thị Cẩm Tú, Trần Hoàng Duy Thuận và Bùi Thị Thoa (vòng loại, bán kết và chung kết thể hình đôi nam nữ)

Cầu mây 

9h: Việt Nam vs Malaysia (đội tuyển nam)

13h: Việt Nam vs Lào (đội tuyển nữ) 

Wushu

9h: Trần Thị Minh Huyền và Trần Thị Kiều Trang (thái cực quyền)

Dương Thúy Vi và Hoàng Thị Phương Giang (trường quyền nữ)

Phạm Quốc Khánh và Nông Văn Hữu (nam côn) 

Điền kinh 

Buổi sáng 

9h: Bùi Văn Sự và Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp - 110m rào nam)

9h15: Lê Ngọc Phúc (vòng loại 1.400m nam)

9h25: Trần Nhật Hoàng (vòng loại 2.400m nam)

9h45: Bùi Văn Sự và Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp - ném đĩa) 

11h: Bùi Văn Sự và Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp - nhảy sào)

Buổi chiều 

16h: Bùi Văn Sự và Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp - ném lao)

16h05: Nguyễn Tiến Trọng và Trần Văn Điền (nhảy xa nam - chung kết)

16h15: Phạm Quỳnh Giang và Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ)

16h30: Nguyễn Thị Huyền và Quách Thị Lan (chung kết 400m nữ)

16h40: Phan Thanh Bình (chung kết ném tạ nam)

16h45: Lê Ngọc Phúc và Trần Nhật Hoàng (chung kết 400m nam)

17h: Nguyễn Văn Lai và Nguyễn Quốc Anh (chung kết 500m nam)

17h55: Nguyễn Thị Oanh và Nguyễn Thị Hương (3.000m SC nữ) 

18h45: Bùi Văn Sự và Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp - 1.500m nam) 

Hồng Nam
Bình luận

Bạn chưa nhập nội dung bình luận

vtc.vnGửi bình luận

Họ tên tối thiểu 2 ký tự !

Đọc tiếp