Lịch thi đấu bán kết Euro 2016, trực tiếp bóng đá hôm nay 7/7

(VTC News) - Lịch thi đấu bán kết Euro 2016, lịch thi đấu bóng đá, lịch thi đấu Euro 2016 hôm nay 7/7 được VTC News cập nhật liên tục, đầy đủ.

* Lịch thi đấu bán kết Euro 2016, lịch thi đấu bóng đá, lịch thi đấu Euro 2016 hôm nay 7/7 được VTC News cập nhật liên tục, đầy đủ.

Bồ Đào Nha đã vào tứ kết sau chiến thắng thuyết phục trước Xứ Wales. Đêm nay, Pháp và Đức sẽ tranh nhau tấm vé cuối cùng vào đá chung kết Euro 2016. Trận Pháp vs Đức diễn ra lúc 2h rạng sáng 8/7, được VTV3 tường thuật trực tiếp. VTC News cập nhật liên tục hình ảnh, diễn, biến trận đấu này từ 1h rạng sáng 8/7.

Lich thi dau ban ket Euro 2016, truc tiep bong da hom nay 7/7 hinh anh 1

 

   

Ngày giờ

Trận đấu

Trực tiếp

 

EURO 2016 bán kết

 

8/7

02:00

Pháp - Đức

VTV3, VTV9

 

Sơ loại UEFA Europa League 2016/17

 

7/7

19:00

Ordabasy (Kazakstan) - Cukaricki (Serbia)

 

7/7 20:00

Shirak (Armenia) - Dila Gori (Georgia)

 

7/7

21:45

Kairat Almaty (Kazakstan) - Teuta Durres (Albania)

 

7/7

22:00

FC Samtredia (Georgia) - Qabala FK (Azerbaijan)

 

7/7

22:00

Dacia Chisinau (Moldova) - Kapaz (Azerbaijan)

 

7/7

22:00

FC Pyunik (Armenia) - Europa FC (Gibraltar)

 

7/7

22:00

Spartak Myjava (Slovakia) - Admira (Áo)

 

7/7

22:30

Jelgava (Latvia) - Breidablik (Iceland)

 

7/7

22:30

Rudar Pljevlja (Montenegro) - Kukesi (Albania)

 

7/7

23:00

Bijeljina (Bosnia & Herzegovina) - PFC Beroe (Bulgaria)

 

7/7

23:00

Spartaks Jurmala (Latvia) - Dinamo Minsk (Belarus)

 

7/7

23:00

HJK Helsinki (Phần Lan) - FK Atlantas (Lithuania)

 

7/7

23:00

IFK Mariehamn (Phần Lan) - Odd BK (Na Uy)

 

7/7

23:00

Nomme Kalju (Estonia) - FK Trakai (Lithuania)

 

7/7

23:00

MTK Budapest (Hungary) - FK Aktobe (Kazakstan)

 

7/7

23:00

Neftchi Baku (Azerbaijan) - Balzan (Malta)

 

7/7

23:00

RoPS Rovaniemi (Phần Lan) - Shamrock Rovers (CH Ireland)

 

7/7

23:00

Zaglebie Lubin (Ba Lan) - Slavia Sofia (Bulgaria)

 

7/7

23:30

Brondby IF (Đan Mạch) - Valur (Iceland)

 

7/7

23:30

Fola Esch (Luxembourg) - Aberdeen (Scotland)

 

7/7

23:30

Gorica (Slovenia) - Maccabi Tel Aviv (Israel)

 

7/7

23:30

Omonia Nicosia (Đảo Síp) - Banants Yerevan (Armenia)

 

7/7 23:45

Beitar Jerusalem (Israel) - Sloboda (Bosnia & Herzegovina)

 

8/7

00:00

HB Torshavn (Đảo Faroe) - Levadia Tallinn (Estonia)

 

8/7

00:00

Slovan Bratislava (Slovakia) - Partizani (Albania)

 

8/7

00:00

Buducnost (Montenegro) - Rabotnicki (Macedonia)

 

8/7

00:00

Zaria Balti (Moldova) - Videoton (Hungary)

 

8/7

00:00

Stabaek (Na Uy) - Connahs Quay (Xứ Wales)

 

8/7

00:00

Suduva (Lithuania) - Midtjylland (Đan Mạch)

 

8/7

00:30

Bala Town (Xứ Wales) - AIK Solna (Thụy Điển)

 

8/7

01:00

Cracovia Krakow (Ba Lan) - Shkendija (Macedonia)

 

8/7

01:00

Vojvodina (Serbia) - Bokelj Kotor (Montenegro)

 

8/7

01:00

Hibernians (Malta) - Spartak Trnava (Slovakia)

 

8/7

01:00

Llandudno (Xứ Wales) - Goteborg (Thụy Điển)

 

8/7

01:00

Sileks (Macedonia) - Vaduz (Liechtenstein)

 

8/7

01:00

Vikingur (Đảo Faroe) - Ventspils (Latvia)

 

8/7

01:30

Lusitanos (Andorra) - NK Domzale (Slovenia)

 

8/7

01:30

Folgore (San Marino) - AEK Larnaca (Đảo Síp)

 

8/7

01:45

Cliftonville (Bắc Ireland) - Differdange (Luxembourg)

 

8/7

01:45

Cork City (CH Ireland) - Linfield (Bắc Ireland)

 

8/7

01:45

Glenavon (Bắc Ireland) - KR Reykjavik (Iceland)

 
N.D
Bình luận