Báo Điện tử VTC News

Chủ cơ sở 'nhuộm' cà phê bằng pin con ó sẽ bị phạt thế nào?

(VTC News) - Theo luật sư Trương Anh Tú, Đoàn Luật sư TP Hà Nội, hành vi của chủ cơ sở trên có dấu hiệu của Tội vi phạm quy định về vệ sinh an toàn thực phẩm, được quy định tại Điều 317 Bộ luật hình sự 2015.

VTC14

Bình luận

VTC NEWS TV

CHÍNH TRỊ XÃ HỘI

BẢN TIN 113

GIẢI TRÍ

QUỐC TẾ

KINH TẾ

GÓC THƯ GIÃN

THỂ THAO