Kết thúc ngày 14/12, đoàn thể thao Việt Nam giành được thêm 7 HCV 8 HCB và 7 HCĐ. Dù thành công hơn ngày thi đấu hôm qua, nhưng trên bảng xếp hạng, đoàn Việt Nam đã tụt xuống đứng thứ tư với 29 HCV, 23 HCB và 33 HCĐ. Đoàn Thái Lan đã vươn lên dẫn đầu với 33 HCV, Myanmar (31 HCV) và Indonesia (30 HCV) đứng là hai vị trí tiếp theo.
Kết quả sau ngày thi đấu 14/12 |
20h10:Ánh Viên giành thêm 1 HCĐ ở nội dung 800m tự do nữ với thành tích 9 phút 52 giây 77. VĐV của Malaysia giành HC vàng ở nội dung này với thành tích 9 phút 49 giây 51.
20h: Hoàng Quý Phước đã kết thúc ngày bơi hôm nay bằng vị trí thứ 4 ở nội dung 100m bướm với thành tích 54 giây 63. HCV thuộc về Schooling Issac của Singapore với thời gian 52 giây 67. Quý Phước giành HCB |
19h50: HLV Đặng Anh Tuấn của đội tuyển bơi VN đã khiếu nại không thành công với BTC về trường hợp VĐV Li Tao. Song BTC cho rằng VĐV Singapore không phạm quy khi xuất phát nội dung 100m bơi ngửa.
Như vậy, Ánh Viên vẫn chỉ có HCB ở nội dung 100m bơi ngửa.
19h20: Võ sĩ Lê Thị Thùy, hạng cân dưới 61 kg, chỉ đoạt HCB kumite, sau khi thua Syakilla 0-1 trong trận chung kết.
18h55: Kình ngư nữ Nguyễn Ánh Viên cũng chỉ giành HCB ở nội dung bơi 100m bơi ngửa nữ với thành tích 1 phút 02 giây 76. Người về nhất là VĐV Li Tao của Singapore với thời gian 1 phút 02 giây 47.
18h30: Kình ngư Hoàng Quý Phước tiếp tục đoạt HCB. Lần này là ở nội dung 400m tự do nam với thành tích 3 phút 57 giây 73. VĐV đoạt HCV là Henry Bego của Malaysia với thời gian 3 phút 54 giây 89.
17h50: VĐV Nguyễn Hồng Ngọc giành HC bạc cử tạ ở hạng cân 77kg nam.
17h45: HCV thứ 28 của đoàn TTVN đã về với thể hình Việt Nam khi Nguyễn Văn Lâm thi đấu xuất sắc ở hạng 70kg nam.
17h40: Võ sĩ Lê Thị Thùy giành quyền vào chơi chung kết kumite nữ 61kg sau khi đánh bại đối thủ Indonesia 6-3 ở bán kết. Đối thủ của Thùy là võ sĩ nước chủ nhà Myanmar, Nway Zaw Win.
17h20: Nguyễn Anh Thông đã chịu chung hoàn cảnh như đàn anh Phạm Văn Mách khi chỉ giành HC bạc ở hạng cân 60kg. Nhà đương kim vô địch thế giới 2013 chỉ đứng thứ hai sau VĐV Aung Khaing Win của chủ nhà Myanmar.
17h05: Lực sỹ Phạm Văn Mách chỉ giành HCĐ. Anh để thua lực sỹ Thái Lan ở vòng thi chung kết.16h40: Võ sỹ Vũ Thị Nguyệt Ánh (hạng dưới 50kg) đã thắng Paweena (Thái Lan) 2-1 ở bán kết để giành quyền vào chung kết môn karatedo.
16h37: Võ sỹ Hà Thị Linh xuất sắc giành HCV thứ 2 cho quyền anh nữ VN. Đối thủ của Linh là tay đấm người Myanmar.
16h07: Võ sỹ Lừu Thị Duyên mang về tấm HCV đầu tiên cho quyền anh nữ Việt Nam tại SEA Games 27.
Lừu Thị Duyên giành HCV đầu tiên cho Quyền anh nữ |
15h45: Cơ thủ Đoàn Thị Ngọc Lệ giành được HC đồng môn billiard sau khi để thua ở bán kết nội dung đơn nữ pool 9 bi.
15h30: Nguyễn Phi Tuấn thắng đối thủ người Myanmar 4-3 ở tứ kết nội dung kumite 55kg nam.
15h06: Đối thủ Sopida Satumrum (Thái Lan) tỏ ra quá mạnh ở nội dung quyền anh nữ 51kg. Nguyễn Thị Yến ngậm ngùi nhận HCB ở SEA Games 27.
Hai nữ VĐV chơi chung kết quyền Anh còn lại chiều nay của Việt Nam là Lừu Thị Duyên (60kg) và Hà Thị Linh (64kg).
14h20: Trường Sơn giành HCV trước 1 vòng đấu khi thắng Susanto của Indonesia ở ván 14. Anh có 12 điểm, hơn đối thủ bám đuổi người Phillipines 1,5 điểm.Ở nội dung giành cho nữ, Bảo Trâm mất HCV ở phút chót khi đội Indonesia chơi chiến thuật "hi sinh".
Hiện tại, Việt Nam và Indonesia đang so kè nhau từng HCV một. Ở phía sau, Thái Lan đã đuổi sát. Myanmar cũng có thể bị soán ngôi đầu bất cứ lúc nào.
- 13h40: Nguyễn Ngọc Trường Sơn có cơ hội đoạt HCV khi vừa hòa với đồng đội Văn Huy ở ván 12 nội dung cờ chớp. Trong 3 ván cuối Sơn chỉ cần giành 1,5 điểm là có HCV. Hiện Sơn hơn đối thủ người Philippines là Antonio 2 điểm.
- 13h40: Võ sĩ karatedo Phạm Thị Tiến đã vuột mất chiếc HCV một cách đáng tiếc. Hòa 2-2 với võ sĩ Shree Segaran (Malaysia) trong thời gian thi đấu trận chung kết hạng cân 68kg nhưng Tiến bị xử thua ưu thế. Như vậy, Phạm Thị Tiến chỉ có được HCB.
- 13h30: ĐT nữ bóng chuyền Việt Nam đã xuất sắc giành chiến thắng 3-0 trước đội chủ nhà Myanmar.
- 12h45: Võ sĩ Phạm Thị Tiến đã giành chiến thắng 4/0 trước Zune Len Cer (Myanmar) ở bán kết và sẽ gặp Shree Segaran (Malaysia) tại chung kết hạng cân 68kg kumite môn karatedo.
12h15: Xạ thủ Nguyễn Minh Châu giành HCV ở nội dung súng ngắn hơi cá nhân 10m nữ với 195,6 điểm. Cô hơn VĐV của Singapore đúng 1 điểm.
12h00: Nội dung kumite dưới 75kg, võ sỹ Nguyễn Minh Phụng đã để thua Songrut Muntaen (Thái Lan) với tỷ số 0-2 ngay từ vòng đầu.
11h50: Nguyễn Ngọc Thành đánh bại đối thủ Supa của Thái Lan để đem lại tấm HCĐ cho đoàn Việt Nam.
10h55: VĐV Nguyễn Anh Thông đã hoàn thành phần thi ở nội dung 60kg. Theo kết quả mới công bố, anh đã giành quyền lọt vào chung kết. Vòng chung kết sẽ diễn ra vào lúc 16h30 chiều nay.
10h30: VĐV Trần Minh Đức giành HCĐ nội dung Kumite hạng 61kg sau chiến thắng áp đảo trước VĐV Lào.
10h15: ĐT nữ Việt Nam vừa giành HCV nội dung 10m súng hơi nữ với thành tích 1118 điểm.
10h: Phạm Văn Mách đã hoàn tất bài thi của mình ở môn thể hình, hạng cân 55kg.
Những thất bại bất ngờ trên đường đua xanh của Ánh Viên, Quý Phước cùng việc đội kata nữ bị cướp mất HCV một cách trắng trợn đã khiến đoàn Việt Nam không thể bứt phá, soán ngôi đầu trên bảng xếp hạng của Myanmar.
Dù sao, thành tích 6HCV cũng đã là thành công của đoàn TTVN. Nếu vẫn giữ được phong độ này, vị trí trong top3 cùng 70HCV là hoàn toàn khả thi.
Tổng sắp huy chương sau ngày 13/12 |
Ở ngày thi đấu 14/12, Ánh Viên, Quý Phước tiếp tục xuất trận. Trong khi Karatedo có 9 nội dung đối kháng. Cử tạ, Canoeing cũng được chờ đợi đổi màu huy chương ở các loạt thi chung kết. Ở môn thể hình, các nhà vô địch thế giới Phạm Văn Mách, Nguyễn Anh Thông sẽ là niềm hi vọng vàng của đoàn thể thao VN.
Rowing:10h – 11h
M1x Đặng Văn Tuấn
LW2x Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài
LM2x Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy
LM4- Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh
Cử tạ:
- 14h: Chung kết hạng 53kg nữ Nguyễn Thị Thuý
- 16h: Chung kết 77kg nữ Nguyễn Hồng Ngọc
Karate: 9-17h
Kumite dưới 60kg nam- Trần Minh Đức
Kumite dưới 67kg nam- Nguyễn Ngọc Thành
Kumite dưới 75kg nam- Nguyễn Minh Phụng
Kumite dưới 68kg nữ- Phạm Thị Tiến
Kumite dưới 55kg nam- Nguyễn Phi Tuấn
Kumite dưới 61kg nữ - Lê Thị Thùy
Kumite dưới 84kg nam - Bùi Như Mỹ
Bắn súng:
9h – 9h50, 10m súng ngắn hơi nữ - Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu.
Bi sắt:
8h30-18h00, đôi nữ - Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích
Đơn nam- Nguyễn Ngọc Thắng
Cầu mây
9h-10h Regu nữ: Lào – Việt Nam
14h – 15h: Regu nam Việt Nam – Myanmar
14h-15h: Regu nữ Malaysia – Việt Nam
Bắn cung:
- 9h-11h30:
+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình.
+ 70m nữ: Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương
- 14h-16h30:
+ 50m nam, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh
+ 50m nữ, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều
Bóng chuyền
- 12h: nữ Việt Nam – Myanamr
- 14h: nam Indonesia – Việt Nam
Futsal nữ: 15h
Việt Nam – Thái Lan
Boxing: 14h
51kg nữ Nguyễn Thị Yến
60kg nữ Lìu Thị Duyên
64kg nữ Hà Thị Linh
Xe đạp:
- 8h: Chung kết đổ đèo cá nhân nữ, Quàng Thị Soan
- 10h: Chung kết đổ đèo cá nhân nam Hà Thế Long
Bơi
- 9h:
400m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện
100m ngửa nữ Nguyễn Thị Ánh Viên
100m ngửa nam Trần Duy Khôi
100m bơi bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến
100m bơi buớm nam Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên
800m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
- 18h: Chung kết các nội dung
Thể hình:
- 9h:
55kg nam: Phạm Văn Mách
10h 60kg nam: Nguyễn Anh Thông
11h 70kg nam Nguyễn Văn Lâm
- 16h – 19h: Chung kết các nội dung
Billiard:
- 10h: Caroom 1 băng Đặng Đình Tiến
Đơn nam snooker 6 bi đỏ Kiều Tiên Khôi
Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền
- 13h: Đơn nam Snooker 6 bi đỏ Phan Văn Kiên
Caroom 1 băng Mã Minh Cẩm
- See more at: http://vtv.vn/The-thao/SEA-Games-27-ngay-1412-Lich-thi-dau-va-tuong-thuat-truc-tiep/93485.vtv#sthash.vyt8KTPg.dpufLịch thi đấu của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 14/12:
Rowing:10h – 11h
M1x Đặng Văn Tuấn
LW2x Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài
LM2x Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy
LM4- Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh
Cử tạ:
- 14h: Chung kết hạng 53kg nữ Nguyễn Thị Thuý
- 16h: Chung kết 77kg nữ Nguyễn Hồng Ngọc
Karate: 9-17h
Kumite dưới 60kg nam- Trần Minh Đức
Kumite dưới 67kg nam- Nguyễn Ngọc Thành
Kumite dưới 75kg nam- Nguyễn Minh Phụng
Kumite dưới 68kg nữ- Phạm Thị Tiến
Kumite dưới 55kg nam- Nguyễn Phi Tuấn
Kumite dưới 61kg nữ - Lê Thị Thùy
Kumite dưới 84kg nam - Bùi Như Mỹ
Bắn súng:
9h – 9h50, 10m súng ngắn hơi nữ - Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu.
Bi sắt:
8h30-18h00, đôi nữ - Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích
Đơn nam- Nguyễn Ngọc Thắng
Cầu mây
9h-10h Regu nữ: Lào – Việt Nam
14h – 15h: Regu nam Việt Nam – Myanmar
14h-15h: Regu nữ Malaysia – Việt Nam
Bắn cung:
- 9h-11h30:
+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình.
+ 70m nữ: Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương
- 14h-16h30:
+ 50m nam, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh
+ 50m nữ, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều
Bóng chuyền
- 12h: nữ Việt Nam – Myanamr
- 14h: nam Indonesia – Việt Nam
Futsal nữ: 15h
Việt Nam – Thái Lan
Boxing: 14h
51kg nữ Nguyễn Thị Yến
60kg nữ Lìu Thị Duyên
64kg nữ Hà Thị Linh
Xe đạp:
- 8h: Chung kết đổ đèo cá nhân nữ, Quàng Thị Soan
- 10h: Chung kết đổ đèo cá nhân nam Hà Thế Long
Bơi
- 9h:
400m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện
100m ngửa nữ Nguyễn Thị Ánh Viên
100m ngửa nam Trần Duy Khôi
100m bơi bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến
100m bơi buớm nam Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên
800m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
- 18h: Chung kết các nội dung
Thể hình:
- 9h:
55kg nam: Phạm Văn Mách
10h 60kg nam: Nguyễn Anh Thông
11h 70kg nam Nguyễn Văn Lâm
- 16h – 19h: Chung kết các nội dung
Billiard:
- 10h: Caroom 1 băng Đặng Đình Tiến
Đơn nam snooker 6 bi đỏ Kiều Tiên Khôi
Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền
- 13h: Đơn nam Snooker 6 bi đỏ Phan Văn Kiên
Caroom 1 băng Mã Minh Cẩm
Rowing:10h – 11h
M1x Đặng Văn Tuấn
LW2x Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài
LM2x Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy
LM4- Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh
Cử tạ:
- 14h: Chung kết hạng 53kg nữ Nguyễn Thị Thuý
- 16h: Chung kết 77kg nữ Nguyễn Hồng Ngọc
Karate: 9-17h
Kumite dưới 60kg nam- Trần Minh Đức
Kumite dưới 67kg nam- Nguyễn Ngọc Thành
Kumite dưới 75kg nam- Nguyễn Minh Phụng
Kumite dưới 68kg nữ- Phạm Thị Tiến
Kumite dưới 55kg nam- Nguyễn Phi Tuấn
Kumite dưới 61kg nữ - Lê Thị Thùy
Kumite dưới 84kg nam - Bùi Như Mỹ
Bắn súng:
9h – 9h50, 10m súng ngắn hơi nữ - Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu.
Bi sắt:
8h30-18h00, đôi nữ - Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích
Đơn nam- Nguyễn Ngọc Thắng
Cầu mây
9h-10h Regu nữ: Lào – Việt Nam
14h – 15h: Regu nam Việt Nam – Myanmar
14h-15h: Regu nữ Malaysia – Việt Nam
Bắn cung:
- 9h-11h30:
+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình.
+ 70m nữ: Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương
- 14h-16h30:
+ 50m nam, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh
+ 50m nữ, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều
Bóng chuyền
- 12h: nữ Việt Nam – Myanamr
- 14h: nam Indonesia – Việt Nam
Futsal nữ: 15h
Việt Nam – Thái Lan
Boxing: 14h
51kg nữ Nguyễn Thị Yến
60kg nữ Lìu Thị Duyên
64kg nữ Hà Thị Linh
Xe đạp:
- 8h: Chung kết đổ đèo cá nhân nữ, Quàng Thị Soan
- 10h: Chung kết đổ đèo cá nhân nam Hà Thế Long
Bơi
- 9h:
400m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện
100m ngửa nữ Nguyễn Thị Ánh Viên
100m ngửa nam Trần Duy Khôi
100m bơi bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến
100m bơi buớm nam Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên
800m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
- 18h: Chung kết các nội dung
Thể hình:
- 9h:
55kg nam: Phạm Văn Mách
10h 60kg nam: Nguyễn Anh Thông
11h 70kg nam Nguyễn Văn Lâm
- 16h – 19h: Chung kết các nội dung
Billiard:
- 10h: Caroom 1 băng Đặng Đình Tiến
Đơn nam snooker 6 bi đỏ Kiều Tiên Khôi
Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền
- 13h: Đơn nam Snooker 6 bi đỏ Phan Văn Kiên
Caroom 1 băng Mã Minh Cẩm
- See more at: http://vtv.vn/The-thao/SEA-Games-27-ngay-1412-Lich-thi-dau-va-tuong-thuat-truc-tiep/93485.vtv#sthash.vyt8KTPg.dpuRowing:10h – 11h
M1x Đặng Văn Tuấn
LW2x Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài
LM2x Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy
LM4- Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh
Cử tạ:
- 14h: Chung kết hạng 53kg nữ Nguyễn Thị Thuý
- 16h: Chung kết 77kg nữ Nguyễn Hồng Ngọc
Karate: 9-17h
Kumite dưới 60kg nam- Trần Minh Đức
Kumite dưới 67kg nam- Nguyễn Ngọc Thành
Kumite dưới 75kg nam- Nguyễn Minh Phụng
Kumite dưới 68kg nữ- Phạm Thị Tiến
Kumite dưới 55kg nam- Nguyễn Phi Tuấn
Kumite dưới 61kg nữ - Lê Thị Thùy
Kumite dưới 84kg nam - Bùi Như Mỹ
Bắn súng:
9h – 9h50, 10m súng ngắn hơi nữ - Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu.
Bi sắt:
8h30-18h00, đôi nữ - Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích
Đơn nam- Nguyễn Ngọc Thắng
Cầu mây
9h-10h Regu nữ: Lào – Việt Nam
14h – 15h: Regu nam Việt Nam – Myanmar
14h-15h: Regu nữ Malaysia – Việt Nam
Bắn cung:
- 9h-11h30:
+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình.
+ 70m nữ: Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương
- 14h-16h30:
+ 50m nam, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh
+ 50m nữ, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều
Bóng chuyền
- 12h: nữ Việt Nam – Myanamr
- 14h: nam Indonesia – Việt Nam
Futsal nữ: 15h
Việt Nam – Thái Lan
Boxing: 14h
51kg nữ Nguyễn Thị Yến
60kg nữ Lìu Thị Duyên
64kg nữ Hà Thị Linh
Xe đạp:
- 8h: Chung kết đổ đèo cá nhân nữ, Quàng Thị Soan
- 10h: Chung kết đổ đèo cá nhân nam Hà Thế Long
Bơi
- 9h:
400m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện
100m ngửa nữ Nguyễn Thị Ánh Viên
100m ngửa nam Trần Duy Khôi
100m bơi bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến
100m bơi buớm nam Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên
800m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
- 18h: Chung kết các nội dung
Thể hình:
- 9h:
55kg nam: Phạm Văn Mách
10h 60kg nam: Nguyễn Anh Thông
11h 70kg nam Nguyễn Văn Lâm
- 16h – 19h: Chung kết các nội dung
Billiard:
- 10h: Caroom 1 băng Đặng Đình Tiến
Đơn nam snooker 6 bi đỏ Kiều Tiên Khôi
Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền
- 13h: Đơn nam Snooker 6 bi đỏ Phan Văn Kiên
Caroom 1 băng Mã Minh Cẩm
- See more at: http://vtv.vn/The-thao/SEA-Games-27-ngay-1412-Lich-thi-dau-va-tuong-thuat-truc-tiep/93485.vtv#sthash.vyt8KTPg.dpufRowing:10h – 11h
M1x Đặng Văn Tuấn
LW2x Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài
LM2x Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy
LM4- Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh
Cử tạ:
- 14h: Chung kết hạng 53kg nữ Nguyễn Thị Thuý
- 16h: Chung kết 77kg nữ Nguyễn Hồng Ngọc
Karate: 9-17h
Kumite dưới 60kg nam- Trần Minh Đức
Kumite dưới 67kg nam- Nguyễn Ngọc Thành
Kumite dưới 75kg nam- Nguyễn Minh Phụng
Kumite dưới 68kg nữ- Phạm Thị Tiến
Kumite dưới 55kg nam- Nguyễn Phi Tuấn
Kumite dưới 61kg nữ - Lê Thị Thùy
Kumite dưới 84kg nam - Bùi Như Mỹ
Bắn súng:
9h – 9h50, 10m súng ngắn hơi nữ - Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu.
Bi sắt:
8h30-18h00, đôi nữ - Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích
Đơn nam- Nguyễn Ngọc Thắng
Cầu mây
9h-10h Regu nữ: Lào – Việt Nam
14h – 15h: Regu nam Việt Nam – Myanmar
14h-15h: Regu nữ Malaysia – Việt Nam
Bắn cung:
- 9h-11h30:
+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình.
+ 70m nữ: Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương
- 14h-16h30:
+ 50m nam, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh
+ 50m nữ, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều
Bóng chuyền
- 12h: nữ Việt Nam – Myanamr
- 14h: nam Indonesia – Việt Nam
Futsal nữ: 15h
Việt Nam – Thái Lan
Boxing: 14h
51kg nữ Nguyễn Thị Yến
60kg nữ Lìu Thị Duyên
64kg nữ Hà Thị Linh
Xe đạp:
- 8h: Chung kết đổ đèo cá nhân nữ, Quàng Thị Soan
- 10h: Chung kết đổ đèo cá nhân nam Hà Thế Long
Bơi
- 9h:
400m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện
100m ngửa nữ Nguyễn Thị Ánh Viên
100m ngửa nam Trần Duy Khôi
100m bơi bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến
100m bơi buớm nam Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên
800m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
- 18h: Chung kết các nội dung
Thể hình:
- 9h:
55kg nam: Phạm Văn Mách
10h 60kg nam: Nguyễn Anh Thông
11h 70kg nam Nguyễn Văn Lâm
- 16h – 19h: Chung kết các nội dung
Billiard:
- 10h: Caroom 1 băng Đặng Đình Tiến
Đơn nam snooker 6 bi đỏ Kiều Tiên Khôi
Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền
- 13h: Đơn nam Snooker 6 bi đỏ Phan Văn Kiên
Caroom 1 băng Mã Minh Cẩm
- See more at: http://vtv.vn/The-thao/SEA-Games-27-ngay-1412-Lich-thi-dau-va-tuong-thuat-truc-tiep/93485.vtv#sthash.vyt8KTPg.dpu
Bình luận